25 March 2011

The Coming of Jesus.

I told you, Jesus is coming.


Hindi
ko man
lang inakala na
darating pala si Jesus.
Kung nalaman ko lang,

nakapag prepare man lang sana ako.

7 comments:

pusang kalye said...

ala--loko ka.hahaha.totoo ba yan or toy>? kasi ang weirdo ng shape ng jeep.lol

Axl Powerhouse Production Inc, said...

whaha ang kulit ng title mo ha, coming nga!

Roni said...

ganda ng colors :D

khantotantra said...

modified na owner type jeepney.

mapuputol ulo ni jesus kung bubuksan pinto

RICO DE BUCO said...

sana when jesus comes ready tayong lahat.

chikletz said...

magkano kaya ang pamasahe dyan..

poks said...

cool ng kulay ng dyip!!

sana always ready...para kahit anong oras daanan ni Fafa Jetut eh ok lang,hehehe